	<title>WOOPMAG.COM &#187; THEDREAMREBORNWORLDTOUR2024</title>
	<atom:link href="https://www.woopmag.com/?feed=rss2&#038;tag=thedreamrebornworldtour2024" rel="self" type="application/rss+xml" />
	<link>https://www.woopmag.com</link>
	<description>Entertainment and Lifestyle online magazine</description>
	<lastBuildDate>Wed, 13 May 2026 07:35:15 +0000</lastBuildDate>
	<language>th</language>
	<sy:updatePeriod>hourly</sy:updatePeriod>
	<sy:updateFrequency>1</sy:updateFrequency>
	<generator>http://wordpress.org/?v=3.5.1</generator>
		<item>
		<link>https://www.woopmag.com/?p=122136</link>
		<comments>https://www.woopmag.com/?p=122136#comments</comments>
		<pubDate>Wed, 07 Aug 2024 10:38:16 +0000</pubDate>
		<dc:creator>admin</dc:creator>
				<category><![CDATA[ENTERTAINMENT NEWS]]></category>
		<category><![CDATA[FEATURE]]></category>
		<category><![CDATA[TV-MOVIE-MUSIC]]></category>
		<category><![CDATA[BEX]]></category>
		<category><![CDATA[DPR]]></category>
		<category><![CDATA[DPRARTIC]]></category>
		<category><![CDATA[DPRCREAM]]></category>
		<category><![CDATA[DPRIAN]]></category>
		<category><![CDATA[THEDREAMREBORNWORLDTOUR2024]]></category>
		<category><![CDATA[THEDREAMREBORN_IN_BKK]]></category>
		<guid isPermaLink="false">http://www.woopmag.com/?p=122136</guid>
		<description><![CDATA[&#160; “DPR” (Dream Perfect Regime) เตรียมกลับมาจัดคอนเสิร์ตใหญ่ในไทย พบกัน 20 ธ.ค. 67 DREAMers ห้ามพลาด! “DPR” (Dream Perfect Regime) กลุ่มศิลปินมากความสามารถผู้มีเอกลักษณ์เฉพาะตัวที่โดดเด่น ทั้งเบื้องหน้าและเบื้องหลัง กลุ่มคนที่รันวงการเพลงเกาหลีใต้ด้วยสไตล์เพลงที่หลากหลายและไม่เหมือนใคร ได้รับการยอมรับในวงกว้างไปทั่วโลก สมกับคำนิยามตัวของพวกเขาที่บอกว่า “DPR (Dream Perfect Regime) IS A MULTI-GENRE MUSIC AND VIDEO GROUP” โดยในปี2024 นี้ “DPR” (Dream Perfect Regime) ได้ประกาศข่าวดีให้กับแฟนคลับทั่วโลกอีกครั้ง กับคอนเสิร์ตเวิล์ดทัวร์อย่างเป็นทางการภายใต้ชื่อ “THE DREAM REBORN WORLD TOUR 2024” โดยจะถูกจัดขึ้นในหลากหลายประเทศทั่วโลก รวมถึงประเทศไทยในเดือนธันวาคมนี้ นับเป็นการกลับมาจัดคอนเสิร์ตในประเทศไทยอีกครั้งในรอบ 2 ปี หลังจากครั้งแรกประสบความสำเร็จเป็นอย่างมาก บัตรถูกจำหน่ายหมด SOLD OUT ...]]></description>
				<content:encoded><![CDATA[<p>&nbsp;</p>
<p><a href="http://www.woopmag.com/wp-content/uploads/DPR-ARTIC-DPR-CREAM-DPR-IAN-2024-Press-Photo.jpg"><img class="alignnone size-large wp-image-122137" alt="DPR ARTIC, DPR CREAM, DPR IAN - 2024 Press Photo" src="http://www.woopmag.com/wp-content/uploads/DPR-ARTIC-DPR-CREAM-DPR-IAN-2024-Press-Photo-1024x576.jpg" width="620" height="348" /></a></p>
<p align="center"><b>“DPR” (Dream Perfect Regime) เตรียมกลับมาจัดคอนเสิร์ตใหญ่ในไทย </b></p>
<p align="center"><b>พบกัน </b><b>20</b><b> ธ.ค. 67 DREAMers ห้ามพลาด!</b></p>
<p><b>“DPR” (Dream Perfect Regime) </b>กลุ่มศิลปินมากความสามารถผู้มีเอกลักษณ์เฉพาะตัวที่โดดเด่น ทั้งเบื้องหน้าและเบื้องหลัง กลุ่มคนที่รันวงการเพลงเกาหลีใต้ด้วยสไตล์เพลงที่หลากหลายและไม่เหมือนใคร ได้รับการยอมรับในวงกว้างไปทั่วโลก สมกับคำนิยามตัวของพวกเขาที่บอกว่า <b>“DPR </b><b>(Dream Perfect Regime) IS A MULTI-GENRE MUSIC AND VIDEO GROUP”</b> โดยในปี2024 นี้ <b>“DPR” (Dream Perfect Regime) </b>ได้ประกาศข่าวดีให้กับแฟนคลับทั่วโลกอีกครั้ง กับคอนเสิร์ตเวิล์ดทัวร์อย่างเป็นทางการภายใต้ชื่อ <b>“THE DREAM REBORN WORLD TOUR 2024” </b>โดยจะถูกจัดขึ้นในหลากหลายประเทศทั่วโลก รวมถึงประเทศไทยในเดือนธันวาคมนี้ นับเป็นการกลับมาจัดคอนเสิร์ตในประเทศไทยอีกครั้งในรอบ 2 ปี หลังจากครั้งแรกประสบความสำเร็จเป็นอย่างมาก บัตรถูกจำหน่ายหมด SOLD OUT ภายในเวลาแค่ 2 นาที!</p>
<p><a href="http://www.woopmag.com/wp-content/uploads/DPR_BKK_POSTER_0.jpg"><img class="alignnone size-large wp-image-122138" alt="DPR_BKK_POSTER_0" src="http://www.woopmag.com/wp-content/uploads/DPR_BKK_POSTER_0-723x1024.jpg" width="620" height="878" /></a></p>
<p><a href="http://www.woopmag.com/wp-content/uploads/DPR_BKK_SEATPLAN_0.jpg"><img class="alignnone size-large wp-image-122139" alt="DPR_BKK_SEATPLAN_0" src="http://www.woopmag.com/wp-content/uploads/DPR_BKK_SEATPLAN_0-758x1024.jpg" width="620" height="837" /></a> <a href="http://www.woopmag.com/wp-content/uploads/DPR_BKK_VIP_0.jpg"><img class="alignnone size-large wp-image-122140" alt="DPR_BKK_VIP_0" src="http://www.woopmag.com/wp-content/uploads/DPR_BKK_VIP_0-758x1024.jpg" width="620" height="837" /></a></p>